JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA HAI
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

MKOA WA KILIMANJARO

Simu :27-29 74369 Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,

Fax :27-29 74.368 Halmashauri ya Wilaya ya Hai,

EMAIL :- ded@haidc.go.tz 3BR-TTCL - Kanisani,
25382. Bomang’ombe, 25
S.L.P.27, fcad
HAI - KILIMANJARO.
26/09/2023.

TANGAZO LA ZABUNL.
LIMERUDIWA

ZABUNI YA UKUSANYAJI, UZOAJI TAKA PAMOJA NA UKUSANYAJI WA ADA NA
TOZO ZA TAKA KWA MWAKA 2023/2024

ZABUNI NO. LGA/047/2023-2024/HQ/NC/01

1. Halmashauri ya Wilaya ya Hai inatangaza zabuni ya ukusanyaji na uzoaji
taka katika maeneo/mitaa yote ya Mji mdogo wa Hai. Zabuni hii ni pamoja na
ukusanyaji wa ada na tozo kwa kuzingatia Sheria ndogo ya mazingira ya
mwaka 2016 na marekibisho yake ya mwaka 2020.

2. Halmashauri ya Wilaya ya Hai, inapenda kuwaalika watu Binafsi, Ushirika,
Makampuni, Taasisi au vikundi vya watu vilivyosajiliwa kisheria wenye nia,
uwezo na uzoefu wa kufanya kazi hii kutuma maombj yao.

3. Muombaji anapaswa kuwasilisha ombi lake akiambatanisha stakabathi ya
malipo ya Tshs. 50,000/= kama ada ya maombi, ambayo haitorudishwa (non-
refundable fee).

4. Kitabu cha zabuni (Bidding Document) kinapatikana kwenye Ofisi ya
Usimamizi wa Ununuzi Hai siku za kazi kuanzia Jumatatu hadj Ijumaa,
Mwombaji anatakiwa kufika Halmashauri ili apewe “Control Number” ya
kulipia.

5. Masharti ya waombaji wa Zabuni.

1. Mwombaji awe na Magari maalum ya kubebea taka.
ii.  Awe na vifaa vya kukusanyia taka

iii.  Awe na rasilimali watu wa kutosha.

iv.  Awe na Leseni hai na inayofanana na Biashara husika.
V. Usajili wa TIN

vi.  Uthibitisho wa ulipaji kodi.
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vii. Awe na uzoefu usiopungua mwaka mmoja.
viii. Atakayeshinda Zabuni hii atawajibika kuweka Dhamana ya utendaji
kazi ya fedha taslimu ya asilimia 15% ya fedha anazotarajia kukusanya
kwa miezi ya utekelezaji na malipo haya yatafanyika ndani ya siku
kumi na nne (14) baada ya kupokea barua ya kukubaliwa na kabla ya

kusaini Mkataba.
ix. Mwombaji ataje eneo la Biashara au Kampuni ilipo (Physical location).
x.  Mwombaji aonyeshe uwezo wa kifedha wa kufanya kazi, aambatanishe

Bank Statement ya miezi mitatu ya karibuni
xi.  Aonyeshe Idadi ya Mashine za POS atakazotumia.

6. Zabuni zijazwe nakala mbili (2), moja iwe halisi na nakala moja zifungwe
vizuri katika bahasha ya A4 kwa lakiri na kuandikwa namba ya zabuni,
maombi yatumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji, Halmashauri ya Wialya ya Hai
S.L.P 27 Hai.

7. Zabuni ambazo zitachelewa kwa muda uliopangwa pamoja na zabuni
zitakazotumwa kwenye mtandao (E-mail) hazitapokelewa.

8. Mwisho wa kutuma maombi ni siku ya Jumatatau tarehe 02/10/2023 saa
04:00 Asubuhi na ufunguzi utafanyika hadharani katika ukumbi wa
Halmashauri mara tu baada ya kufunga kupokea zabuni.

9. Kwa kutokuelewa kipengele chochote unaombwa kufika katika Ofisi ya
Usimamizi wa Ununuzi kwa ufafanuzi.

JINSI YA KURUDISHA ZABUNL
Mwombaji atatakiwa kujaza fomu husika na kutoa maelezo kwa ufasaha

kulingana na maelezo yaliyopo katika kabrasha la Zabuni.
Kabrasha la Zabuni baada ya kujazwa kama ilivyoelezwa litumwe kwa
Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya S.L.P 27 HAL

At

DIONIS M. MYINGA
// MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HAL

Rny. MEORUGENZI MTENDAII (W)
HAT
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