



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA LA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA HAI
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)**



MKOA WA KILIMANJARO

Simu : 27-29 74369

Fax : 27- 29 74368

Email ded@haidc.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya,
3BR-TTCL-KANISANI
25382. BOMANG'OMBE
S.L.P 27
HAI ,KILIMANJARO.

TAARIFA KWA UMMA

**MAPOKEZI YA FEDHA KIASI CHA SHILINGI BILIONI 1,389,711,250.00
KWA AJILI YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO.**

Ijumaa 23, Disemba 2022.

Halmashauri ya wilaya ya Hai imepokea shilingi bilioni 1,389,711,250.00 kutoka Serikali Kuu kwa ajili ya utekelezaji wa miradi ya Afya, Utoaji wa chanjo na Utekelezaji wa miradi inayosimamiwa na Mfuko wa Jimbo.

Fedha hizo ni kwa ajili ya;

1. Ukarabati wa Hospitali ya Wilaya ya Hai kiasi cha shilingi 900,000,000.00
2. Ujenzi wa Zahanati Shirinjoro kiasi cha shilingi 50,000,000.00
3. Ununuzi wa vifaa tiba vituo vya Afya 300,000,000.00
4. Ununuzi wa vifaa tiba Zahanati ya Chemka kiasi cha shilingi 50,000,000.00
5. Mfuko wa Jimbo kiasi cha shilingi 67,316,000.00
6. Chanjo ya Polio kiasi cha shilingi 22,395,250.00

Fedha hizi zinalenga kuboresha upatikanaji wa huduma ya Afya katika Hosptali ya Wilaya, Vituo vya Afya na Zahanati katika wilaya ya Hai pamoja na utekelezaji wa miradi mbali mbali itakayotekelezwa na mfuko wa Jimbo kwa mujibu wa Sheria na kanuni za uendeshaji wa mfuko huo.

Imetolewa na,

Riziki G Lesuya
Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
Wilaya ya Hai