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YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI UDURU KIDATO
CHA KWANZA MWAKA 2021
Ninakutaarifu kuwa umechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza katika shule hii mwaka 2021.

Shule itafunguliwa tarehe 11/01/2021, hivyo utaripoti siku hiyo bila kukosa.

MAAGIZO YA SARE ZA SHULE
A: WASICHANA
1. Sketi mbili ndefu mshono RINDA BOX kitambaa kimeambatanishwa. Kitambaa kiwe
rangi ya kijani GRADE ONE. SKETI FUPI NI MARUFUKU KUVALIWA
SHULENI.

2. Sweta mikono mirefu moja lifanane na kitambaa kilichoambatanishwa.

3. Tai ndefu yenye mistari mitatu myeupe mshazari ifanane na rangi ya kitambaa
kilichoambatanishwa.
4. Mashati mawili (2) meupe mikono mifupi.

5. Bukta na T-shirt za michezo rangi ya bluu na mistari myeupe.

B: WAVULANA
1. Suruali za shule mbili rangi ya kijani kitambaa kimeambatanishwa (KIWE GRADE
ONE). Asivae mlegezo mshono marinda mawili na mifuko mitatu (3). Suruali zilizobana
mwanafunzi hatapokelewa.
2. Sweta mikono mirefu moja lifanane na kitambaa kilichoambatanishwa.
3. Tai ndefu yenye mistari mitatu myeupe mshazari ifanane na rangi ya kitambaa
kilichoambatanishwa.

4. Bukta na T-shirt za michezo rangi ya bluu na mistari myeupe.



MAHITAJI MENGINE ANAYOTAKIWA KUJA NAYO MWANAFUNZI KUTOKA
NYUMBANI

Viatu vyeusi vya kamba vya ngozi kisigino kifupi visivyo na urembo wowote.

Soksi nyeupe ndefu kwa wasichana jozi mbili na soksi nyeusi jozi mbili kwa wavulana.
Beji la kubebea vitabu.

Mkebe wa vifaa vya Hesabu na ruler (Mathematical Instruments)

Counter Books 12

Vifaa muhimu vya usafi.
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Nakala ya cheti cha kuzaliwa ni lazima kwa kila mwanafunzi, kinyume na hapo
hatapokelewa.

MWANAFUNZI AMBAYE HATAFIKA NA MAHITAJI TAJWA SIKU YA KUFUNGUA
SHULE HATAPOKELEWA.

KARIBU SANA SHULE YA SEKONDARI UDURU

.......................................

W. MDUMA
MKUU WA SHULE.



SHERIA ZA SHULE

A. MAKOSA YANAYOWEZA KUMFANYA MWANAFUNZI AFUKUZWE SHULE
Wizi

Uasherati

Ulevi wa aina yeyote

Uvutaji wa sigara na madawa ya kulevya
Makosa ya jinai

Kupigana na matusi

Kuharibu kwa makusudi mali ya umma

Kudharau bendera ya Taifa
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Kupata na kutoa mimba
10. Kuoa na kuolewa
11. Utoro wa siku 60 mfululizo bila ruhusa

12. Kutoka nje ya eneo la shule bila ruhusa.

B. MAKOSA YAFUATAYO YATASABABISHA MWANAFUNZI KUPEWA ADHABU KALI

NA MARUDIO YA MAKOSA HAYA YANAWEZA KUSABABISHA KUACHISHWA

MASOMO
1. Mwanafunzi lazima awe katika sare ya shule:

a) Siku zote za masomo

b) Wakati wowote wa kutoka kwa shughuli mbalimbali kama Mkutano, Matibabu,

Safari, nk.

2. Kujipamba, mfano wanja, hina, manukato, kuvaa herein, kutinda nyusi nk.

Aidha kuwa na nywele ndefu au kubadilisha nywele za asili kwa madawa au kuchoma.

Pia kunyoa upara.

3. Mwanafunzi haruhusiwi kuja na vitu kama redio, kamera, picha na simu za mkononi.

4. Wanafunzi wote waishi kwa kushirikiana kindugu. Hairuhusiwi kutumia lugha ya matusi

au kashfa.

5. Ni marufuku kuandika katika vitabu (Text Books) kuta, au sehemu nyingine yeyote ya

majengo kama kuandika ubaoni ni kwa ruhusa maalumu tu.

6. Mwanafunzi atatazamiwa kufanya kila kazi, asipojiweza Mzazi/Mlezi atume kwa Mkuu

wa Shule taarifa kutoka kwa Daktari wa Hospitali ya Serikali.
7. Kila mwanafunzi lazima ahudhurie masomo ya dini yake bila kukosa sawa na
mahudhurio ya masomo mengine.

8. Utii kwa viongozi kwa ngazi zote ni jambo la lazima kwa wote.



UDURU SECONDARY SCHOOL

This form should be completed by a Medical Officer in Respect of all Form 1 entrants.

ANY ADDITIONAL INFORMATION: eg. Physical defects, infections, diseases, impartment
treatment given etc.

SIGNATURE OF MEDICAL OFFICE
STAMP (MHURI)



SHULE YA SEKONDARI UDURU
HABARI ZA MWANAFUNZI
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. Afya ya Mwanafunzi (kama ana ugonjwa unaohitaji uangalizi uandike. Taja udhaifu wa mwili

au afya yake na uambatanishe na cheti cha Daktari).

11. Maelezo mengineyo:

SAHIHI YA MWANAFUNZI SAHIHI YA MZAZI/MLEZI

(JAZA FOMU HII KISHA AJE NAYO SIKU YA KUFUNGUA SHULE)



