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OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKLI ZA MITAA
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NES/REG/2021/01 TAREHE

Jina la mwanafunzi

YAH: KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI NG’UNI WILAYAYA HAI MKOA WA

EKILIMANJARO MWAKA 2021.

1.0. Ninafurahi kukutaarifu kuwa umechaguliwa kujiungana kidato cha kwanza

cha NG’UNI Kata ya MASAMA KATI.

Muhula wa kwanza wa masomo unaanza rasmi tarehe 04/01/2021 unatakiwa
kuripoti shuleni kuanzia tarehe 04/01/2021 na mwisho wa kuripoti ni tarehe
29/01/2021.

2: Mambo muhimu ya kuzingatia

g2

Sare za shule ni maruni {Damu yam zee)

(a) Wasichana

Sketi mbili (2) za marinda box ambazo zinavuka magoti-utaonyesha siku
ya kuripoti.

Mashati meupe mawili (2) ya mikono mifupi (yawe mapya, kulingana na
ukubwa wa mwanafunzi)

Sweta mbili (2) zinazofanana na rangi ya sketi

Soksi jozi mbili (2) nyeupe

Viatu nyeusi vya kamba na view vya ngozi vinayoweza kupigwa kiwi na
visiwe na visigino virefu.

Huruhusiwi kusuka nywele wala kunyoa kipara au staili mfano kiduku,
pank n.k.

NB: Rangi ya hijabu ifanane na rangi ya shati (iwe nyeupe)
(b} Wavulana sare za shule ni maruni (Damu yam zee)

Suruali mbili (2) ndefu ambazo hazibani, upana wa chini usizidi inchi 14-16
Mashati mawili (2) B

Sweta mbili (2)zinazofanana na suruali >

Soksi jozi mbili (2) rangi nyeusi

Viatu vyeusi vyenye kisigino kifupi vya ngozi vyenye kamba vinavyoweza
kupigwa kiwi. :
Mkanda wa uruali mweusi usio na madeido

Mwanafunzi atakaye vaa modo uataadhibiwa na suruali itakatwa na
atakwenda kushona nyingine. ' '
Huruhhusiwi kunyoa kipara wala staili mfano kiduku, pank n.k.

NB: Angalia kitambaa kilicho ambatanishwa.




2:2 Sare ya michezo kwa shule hii ni
i Wavulana: Tracksuit ya rangi ya bluu
ii. Wasichana: Tracksut ya rangi nyeusi
Sare hizi zitakaguliwa siku ya kuandikishwa mwanafunzi

2:3. CHAKULA:- Kuna kamati ya wazazi inayohusika na chakula cha wanafunzi,
mzazi/mlezi fika shuleni watakujulisha namna ya kuchangia.

2:4. PICHA NNE ZA PASSPORT SIZE:-Na faili moja (folder file) kwa ajili ya
kumbukumbu.

2:5. MAZINGIRA: |
L. Aje na fagio la chelewa na ndoo moja kwa ajili ya usafi wa mazingira
ya shule.

3:0. VIFAA VYA DARASANI
Kila mwanafunzi anatakiwa kuwa na vifaa vya darasani kwa ajili ya masomo na
mazoezi ya kitaaluma hapa shuleni kama ifuatavyo:-

1. Madaftari ya msomo 12 (counter books Quire 2)

ii. Daftari ndogo 10 kwa ajili ya mazoezi

iii. Mathematical set (mkebe wa vifaa vya hisabati)

iv.  Kalamu ya wino (bluu au nyeusi) Penseli, Kifutio na rula ndefu.

V. Dictionary (OXFORD)English to English

vi.  Mathematica table (4-figure)

vii. Begi la kubebea madaftari na vitabu

» Vifaa vyote viletwe siku ambayo mwnafunzi ataripoti shuleni tarehe
04/01/2021.
4:0 SHERIA NA KANUNI ZA SHUILENI

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya elimu Na 25 ya mwaka 1988 na kama
illivyo rekebishwa kwa sheria Na 10 ya mwana 1995. Aidha inazingatia miongozo yote
inayotolewa na Wizara ya Elimu na Mafunzo yaUfundi yenye dhamana ya elimu nchini
na Ofisi ya Waziri Mkuu-TAMISEMI yenye jukumu la usimamizi na uendeshaji elimu.
Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo ambayo yatafafanuliwa kwa
maandishi na utapewa nakala yake mara baada ya kuripoti shuleni.

(a) Heshima kwa viongozi, Wazazi, Wafanyakazi wote, wanafunzi wengine na jamii
kwa ujumla ni ]ambo la lazima.

(b) Mahudhurio mazuri katika $bi#ksa shughuli ndani na nje ya shule kuhnga.na na
ratiba ya shule nilazima.

{(c) Kuwahi katika kila shughuli na nyingine utakazopewa. )
(d) Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo utakayopewa ya
kuwepo ndani ya mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzi wako katika shule hii

(e) Kutunza usafi wa mwili na mazingira ya shule
(f) Kuvaa sare ya shule wakati wote unapotakiwa
(g) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote na
(h) Kutunza mali ya umma




4:1.Makosa yafuatayo yanaweza kusababisha kufukuzwa au kusimamishwa shule

(a) Wizi

(b) Uasherati na ushoga

(c) Ubakaji

(d) Ulevio wa matumizi mabaya ya madawa ya kulevya kama vile uvutajl wa
bangi, cocane, mirungi, kubeli na kadhalika.

(e) Kupigana au kupiga

(f) Kuharibu kwa makusudi mali ya umma

(g) Kudharau bendera ya Taifa

(h) Kuoa au kuolewa

(i) Kupata mimba au kusababisha mimba ndani ya na nje ya shule

() Kutoa mimba

(k) Kugoma kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama
wa shule au watu.

(1) Kukataa adhabu kwa makusudi

(m) Kuwa na simu ya mkononi

4:2.Mambo mengine muhimu yanayopaswa kukamilishwa na kuwasilishwa shuleni na
mwanafunzi

(a) Fomu ya maelekezo ya awali ya mahitaji ya shule

(b} Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi na mkataba wa
kutoshirikki katika migomo, fujo na makosa ya jinai.

(c) Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria, kanuni na maelekezo mengine
yatakayotolewa na shule

(d) Fomu ya daktari (Medical examination form) ambayo itajazwa na mganga
mkuu wa hospitali ya serikali. Fomu hii itakabidhiwa kwa mkuu wa shule
mara utakapo ripoti shuleni.

5:0. Tafadhali soma kwa makini maelezo/maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu

KARIBU SANA KATIKA SHULEHII

==
R. ANANIA
MEUUWA SHULE
0784 402 722

HEAD OF SCcHOOL
NGHINI SECOHDARY
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TAARIFA BINAFSI ZA MMWANAFUNZI
(Taarifa hii jjazwe na wanafunzi wote wa kidato cha kwanza na wanafunzi wanaohamia
katika shule hii) ‘
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NBE: Ambatanisha cheti cha kuzaliwa



PRESIDENT’S OFFICE
REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT
HAI DISTRICT COUNCIL
NG’UNI SECONDARY SCHOOL

REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION
To be completed by a Medical Officer in respect of all Form One Students and Students
who join the school.

PART A:

TO THE MEDICAL OFFICER

Student’s Full Name: Sex Age
Please examine the above named person as is to be admitted to secondary school
education

@ — bH 0\* i
Signature .........~ .) ..g'.i..m;DAR{)esgnanon HEADMASTER
:"\',‘s“

PART B: TO BE COMPLETED BY A MEDICAL OFFICER

Bloog dount ol el WREEeY . ... i sitass s s S s Se S e A s s s e e
Eye test oo v T i |
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Pregnancy (Girls only) ............ T R
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ADDITIONAL INFORMATION (e.g. Physical Defect or Impairments)

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Please certify that the above is fit to be admitted/taken care in Secondary School.
T T

PART C: MEDICAL OFFICER’S CERTIFICATE
I have examined the above named person and consider that he/she is not physically fit

for joining Secondary Education. 2
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