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Jina la Mwanafunzi

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDAR MARIRFE WILAYA YA HAI,
MKOA WA KILIMANJARO MWAKA 2021

1.0 Utangulizi
Nina furaha kukutaarifu kuwa umechaguliwa kujiunga kidato cha Kwanza katika shule va sekondar;i
Marire mwaka 2021,
Muhula wa kwanza unaanza tarehe 11/01/2021. Unatakiwa Kuripoti shuleni kwanzia tarehe tajwa bila
kukosa.

2.0 Mahitaji muhimu va shule

a) SARE YA SHULE
Wavulana: Shati mbijlj HYeupe na suruali mbili za rang;i va Dark bluu (Kitambaa
kimeambatanishwa) upana wa suruali uwe inchij 7. Rangi ya sweta ifanane na rangi ya surualj,
Viatu pea mbili nyeusi vya ngozi vyenye kamba, visiwe raba na visiwe na kisigino na soksi pea mbili
rangi nyeusi. Tisheti ya rangi nyekundu,

Wasichana: Blauzi mbil; nyeupe na sketi mbili rangi Dark blue (Kitambaa kimeambatanishwa)

sketi iwe pana na urefu upite kifundo cha mguu (yaani sketi iwe ndefu mpaka chini), juu ya

hapo mwanafunzi hatapokelewa. Rangi ya sweta Ia shule ifanane na rangi ya sketi. viaty pea mbili

V¥angozi vyenye kamba, visiwe raba na visiwe na kisigino na soksi pea mbili rangi nyeupe. Tisheti

ya rangi nvekundu.

Jezi ya michezo kwa shule hii ni jezi za rangi bluu kwa wavulana na wasichana.

Tafadhali mzazi zingatia rangi ya kitambaa (kilichoambatanishwa hapo juu) ili kuepuka usumbufy

Kwa mzazi, mwanafunzi na shule,

b) VIFAA VYA TAALUMA
Dattari tisa za Quire 3 na daftari ndogo tisa za mazocezi, kalamu za bluu, mkebe wa hesabu
(compass), rula. penseli na ufutio, Begi imara la kubebea vifaa vya shule.

¢) Mwanafunzi afanyiwe vipimo katiks hospitali ya serikali kwa kujaziwa MEDICAL
EXAMINATION FORM (imeam batanishwa)

d) Fomu zote zilizoambatanishwa zijazwe kwa usahihi na zirudishwe shuleni siky Ya Kuripoti.

KUTAKUWA NA KIKAO CHA WAZAZI WOTE WA WANAFUZI WALIOCHAGULIWA
KUJIUNGA MARIRE SEKONDARI KIDATO CHA KWANZA MWAKA 2021 TAREHE
07/12/2020 SIKU YA JUMATANO SAA TATU KAMILI ASUBUHI (03:00) BILA KUKOSA

KARIBU SANA MARIRE SEKONDARI
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SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE

Shule inaendeshwa lkkwa mujibu wa Sheria Na. 25 ya mwaka 1978 na kama ilivyorekebishwa na

sheria Na. 10 ya mwaka 1995. Aidha, inazingatia miongozo yote inayotolewa na Wizara va Elimu

na Mafunzo y Ufundi, yenye dhamana ya elimu nchini na Ofisi ya Rais - TAMISEMI venye

jukumu la Usimamizi na Uendeshaji wa Elimu nchini. Mambo yafuatayo yanatakiwa kuzingatiwa

na wanafunzi wote:

a)

b)

¢)

d)

e)

h)

Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi wote, jamii nzima na wanafunzi wenzako;
Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana na ratiba ya
shule;

Kushiriki kwa makini kufanyva maandalio ya jioni nyumbani;

Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kwa ukamilifu maelekezo juu va kuwepo ndani
na nje ya mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzi wako katika shule hii;

Kuzingatia usafi wa mwili wako, mavazi na mazingira ya shule kwa ujumla;

Kuvaa sare ya shule wakati wote unapotakiwa;

Kuzingatia ratiba yva shule wakati wote na

Kutunza mali za umma, mali za wengine na mali zako binafsi.



3.2’ Makosa Yafuatayo \"anﬂweza Kusababisha Kufukuzwa au Kusimamishwa Shule
a)Wizi

b)Uasherati na ushoga

¢)Ubakaji

d)Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile bangi.cocaine,mirungi.kubeli na
kadhalika.

e)Kupigana au kupiga.

f)Kuharibu kwa makusudi mali ya umma.

g)Kudharau bendera ya Taifa.

h)Kuwa mjamzito/kupata mimba.

1)Kuoa au kuolewa

i)Kutoa mimba.

k)Kugoma,kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama wa shule au watu.
)Kukataa adhabu kwa makusudi.

m)Kuwa na simu ya mkononi.



SHULE YA SEKONDARI MARIRE

AHADI YA KUKUBALI NAFASI NILIYOPATA

A. Sehemu ya mwanafunzi:
e s G AR RS nakubali
Kupokea nafasi hii ya masomo katika shule ya sekondari Marire .Naahidi kuwa nitatii

Sheria zote za shule, nitakuwa mwaminifu, nitajitahidi kujifunza kwa bidii kwa kadiri ya
uwezo wangu na kufanya kazi nyingine zote nitakazopangiwa kwa juhudi na maarifa.

Nitafika shuleni siku zote za masomo bila kuchelewa.
NB: Kushindwa kwangu kutii ahadi hii, kanuni na sheria za shule zichukue mkondo wake.

Saini ya Mwanafunzi................. B N

Anuani ya Nyumbani......cceeeveivceiiiiinniecenenen,

IRLEITL s esmmpssmmsrmsmemmommommrmsomessesusassmsmast nimekubali kumpatia mwanangu (Jina la
Mwanafunzi husika).......cccocvvvvviiiviiineenne. mahitaji yote muhimu ya shule (sare ya
shule, vifaa vingine , madaftari nk) ili aweze kusoma na kujifunza bila matatizo.

Naahidi pia kushirikiana na walimu katika kumlea na kumhudumia kadri ya uwezo

wangu.

SAINI YA MZAZI /MLEZI
ANWANI
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PRESINDENT'S OFFICE- RALG
HAI DISTRICT COUNCIL
MARIRE SECONDARY SCHOOL
MEDICAL EXAMINATION FORM
(This form should be filled by government officer)

STUDENT PULL INAIVIE oo ommmmatuns-vnes e s s s s oo s s s s o s ey s v s s

ANY ADDITIONAL INFORMATIONS e. g Physical defect, infections, impairments and other
abnormalities if required special care...........o.euaen.

.........................................................................................................................................................................

.........................................................................................................................................................................
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