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YAH; MAELEKEZO YA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
SHULE YA SEEKONDARI LYASIKIKA

Ninayofuraha kukujulisha kuwa umechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza katika
shule ya sekondari LYASIKIKA 2021. Tarehe ya kuripotii shuleni 11/01/2021.

A.MAHALI SHULE ILIPO
Mashariki ,Tarafa yaLyamungo wilaya yaHai, ipo umbali wa kilomita24km kutoka
Hai mijini.

B. SARE ZA SHULE
1) WAVULANA
Sare ya shule ni shati jeupe 2 za mikono mifupi ,suruali ya kijani 2
isiyobana,mkanda mweusi ,soksi nyeusi viatu vyeusi vya ngozi visiwe na
visigino virefu na view vya kufunga na kamba pamoja na sweta rangi Kijani.

2) WASICHANA
Sare za shule ni shati jeupe 2 za mikono mifupi ,,sketi 2 za kijani ndefu ,soksi
nyeupe ,viatu vyuesi vya ngozi visiwe na visigo virefu na view vya kufunga
kwa kamba pamoja na sweta rangi Kijani ,kwa waislamu ni pamoja hijabu
ndefu nyeupe

C.VIFAA MUHIMU VYA MATUMIZI

Madaftari (10) aina ya counter book quire (3)
Mkebe (mathematical set)

English to Swahili dictionary

Begi la shule

Peni za blue na kalamu za kutosha

Q Q8 Q8.



D.MAKAZI YA MWANAFUNZI

Shule hii ni ya kutwa na uongozi wa shule unategemea kuwa kila

mwanafunzi wa shule hii ataishi na wazazi /walezi wake, Shule haitahusika
na matatizo ya mwanafunzi yatakayotokana na matatizo na mahali pa
kuishi na gharama za matibabu kwa mwanafunzi awapo shuleni.

E. VIFAA VYA USAFI SHULENI

Kila mwanafunzi aje na;

Fagio wa chelewa

Ndoo ndogo ya maiji

Panga kwa ajili ya Usafi

Squuezer/brush

CHAKULA SHULENI.

Utaratibu wa chakula Shuleni unaratibiwa na kamati ya chakula ya wazazi.

F. MAELEZO MENGINE

Naambatanisha sheria za shule na fomu ambayo itajazwa na mzazi /mlezi
na mwanafunzi mwenyewe

Mwanafunzi hatapokelewa mpaka atakapopimwa afya yake na
kukamilisha taratibu zote za shule (upimaji wa afya ufanyike katika kituo cha
afya cha serikali)

NAKUTAKIA MAANDALIZI MEMA
KARIBUNI SANA LYASIKIKASEKONDARI

MKUU WA SHULE
ELIRINGIA A MSELLA
0752405242/0655405243
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SHERIA NA KANUNI ZA SHULE
Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya elimu No 25 ya mwaka 1978.aidha
inazingatia miongozo yote inayotolewa na wizara yenye dhamana ya elimu
nchini.
Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo ambayo yanafafanuliwa kwa
nakala yake mara ya kuripoti shuleni

a) Heshima kwa viongozi ,wazazi ,wanafunzi , wafanyakazi wote ,na jamii kwa

ujumla ni jambo la lazima

b) Mahudhurio mazuri katika shughuli ndani na nje ya shule ni muhimu

c) Kuwahi shuleni na kuzingatia ratiba ya shule

d) Kutunza usafi wa mwili na mazingira ya shule

e) Kuvaa sare za shule wakati wowote unapotakiwa

f) Kufahamu mipaka ya shule

MAKOSA YAFUATAYO YANAWEZA KUKUSABABISHIA KUFUKUZWA SHULE

a) Wiz

b) Uasherati na ushoga

c) Ubakaiji

d) Ulevi na matumizi ya dawa za kulevya kama vile uvutaji wa bangi ,mirungi
kubeli.

e) Kupigana na kupiga

f) Kudharau bendera ya taifa

g) Kuoa au kuoelewa

h) Kupata mimba au kuharibu mimba ndani au nje ya shule

1) Kugoma, kuchochea na kuongoza migomo inayovuruga amani na usalama
wa shule

) Kukataa adhabu kwa makusudi

k) Kumiliki simu shuleni/



GOVERNMENT OF TANZANIA
REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION
LYASIKIKA SECONDARY SCHOOL
P.O.BOX 363,
MOSHI.
TO MEDICAL OFFICER

(Name in full)

Please examine the above named as to his/her physical and mental fitness for a
full time schooling course. The examinations should include the following
categories (i-iii) each category or sub category of which will render the applicant
in eligible incase of defect.
Pregnancy {[category} will also render a girl candidate ineligible for the course
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(i)  Other serious diseases
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(IV)  Pregnant teStS. ..o

MEDICAL CERTIFICATE/
To be completed by the above named Medical and consider that he /she is
physical fit /nul fit and full time schooling course.
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[II] Neuroses

[llI] Other serious diseases

{MENTIONEA] ... e

[IV] Pregnant teSTS. ... ..coviiiii et e e e e e e e e e e e e e e

Station......cccccoveeiiii Signature........cccccoeeei i
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