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1. UTANGULIZI
Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha .......... Katika
shule hii mwaka ............... shule ya Sekondari ...........cccevenemniniiees Ipo umbali wa
BV s s siaans e Kisini mwa mii Mkuu wa kalmashauri ya Hai. Usafiri wa basi
au boda boda unapatikana kutoka kiuto cha mabasi cha Bomang‘omoe.
Muhula wa kuanza masomo unaanza tarehe ................. unatakiwa kuripoti shuieni
kuanzia tarehe ..o na mwisho wa kuripoti ni tarehe .................... ndani
ya siku saba.

2.0 Mambo muhimu ya kuzingatia

2.1 Sare za shule

a) Sare ya shule Nini oo lkwa wavulana na

.................................................. kwa wasichana. Maelezo ya mshono

b) Rangi ya Hijab ifanane na Sare za shule

c) Tai

d) Sare za michezo kwa shuie hil ni

ni lazima
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2.2
2.3

2.4
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2.6

3.0

CHETI CHA KUZALIWA — ni lazima aje nacho

VIFAA VYA DARASANI

- Daftari tisa counterbook quire 3 - 9

- Kalamu ya wino - 5, penseli, mkebe, rula, ufutio, dictionary ya kiingereza kwa
kiingereza na majaladio ya madaftari

Chakula cha wanafunzi Wa KUIWA..............c....ccocueveeeereeeses oo

Nauli ya kwenda na kurudi shuleni kwa wanaokaa mbali

Aje na mti mmoja wa matunda au wa kivuli na fagio la chelewa na dumu la lita tano

la maiji.

Sheria na Kanuni Muhimu za shule hii

Shule inaendeshwa kwa mujibu sheria ya Elimu Na. 25 ya mwaka 1978 na kama

ilivyorekebishwa kwa Sheria Na. 10 ya mwaka 1995. Aidha, inazingatia miongozo yote

inayotolewa na Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi, yenye dhamana ya elimu nchini na

Ofisi ya Rais — Tamisemi yenye jukumu la Usimamizi na Uendeshaji Elimu. Unatakiwa

kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo ambayo yatafafanuliwa kwa maandishi na utapewa

nakala yake mara baada ya kuripoti shuleni.

a)

b)

<)
d)

e)

f)

9)
h)

i)

Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi wote, wanafunzi wengine na jamii kwa
ujumla ni jambo la lazima

Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana na ratiba ya
shule ni lazima

Kushiriki kwa makini kufanya maandalio ya jioni (preparation)

Kuwahi katika kila shughuli za shule na nyingine utakazopewa

Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo ndani na
nje ya mipaka hiyo wakati wotw wa uanafunzi wako katika shule hii, Hutakiwi kuwa nje
ya mipaka.ya shule bila kibali cha mwalimu wakati wote unapokuwa shuleni.

Kutunza usafi wa mwili, mavazi na mazingira ya shule

Kuvaa sare ya shule wakati wote unapotakiwa

Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote na

Kutunza mali za umma

1.0Makosa yafuatayo yanweza kusababisha kufukuzwa au kusiamamishwa shule.
a) Wizi

b)

Uasherati na ushoga




C) Ubakaji
d) Ulevi na matumizi ya dawa za kulevya kama vile uvutaji bangi, cocaine, mirungi, kubeli na
kadhalika.

e) Kupigana na kupiga

f) Kudharau Bendera ya Taifa

g ) Kuwa mjamzito/kupata mimba

h) Kuoa au kuolewa

i) Kutoa mimba

j) Kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama wa shule au
watu

k) Kukataa adhabu kwa makusudi

1) Kuwa na simu ya mkononi

1) Ukiharibu mali ya shule kwa makusudi

1.0 Mambo mengine muhimu yanayopaswa kukamilishwa na kuwasilishwa shuleni na
mwanafunzi
a) Medical Examination Form ambayo itajazwa na Mganga Mkuu wa hospitali ya serikali.
Fomu hii itakabidhiwa kwa Mkuu wa Shule mara utakapo ripoti shuleni.
b) Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi na mkataba wa kutoshiriki
katika migomo, fujo na makosa ya jinai.
¢) Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria, kanuni na maelekezo mengine

yatakayotolewa na shule
5.0 Tafadhali soma kwa makini maelezo/maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu

KARIBUNI SANA KATIKA SHULE HII

MKUU WA SHULE
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OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
SHULE YA SEKONDARI LERAI
FOMU YA TAARIFA BINAFSI YA MWANAFUNZI NA MZAZI/MLEZI WAKE WA KUKUBALI
SHERIA NA NAFASI YA SHULE ALIYOPEWA.

A. TAARIFA BINAFSI MWANAFUNZI.
e JINA LA MWANAFUNZI (TSM9)

--------------------------------------------------------------------------------------------
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e MAHALI ANAPOISHI: KIJIJI / MTAA ... ccoiiivininisinnnsinsinnns BATA ..conimvmminmaimmusuisis
WIHLAYA .......cccmmrompsnssamsissamisnmissmins sosssimsmastassil MEDA v s G R se

KUKUBALI NAFASI NA SHERIA ZA SHULE (MWANAFUNZI)

IVHIEIEE 1oconnnninnmnovinmnensmiimicibnsssnis ior s GaTaaan s ar AR TSR ninakubali nafasi hii niliyopewa, na pia sheria zote
za shule nimezisoma na nikazielewa, na ninaahidi kwamba nitakuwa ninazitii zote ikiwa ni pamoja
na maelezo mengine yote nitakayopewa na walimu na viongozi wa shule.
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B. TAARIFA YA MZAZI / MLEZI

JINA LA MZAZL f MLEZL .....cocnscnisismsomsmmsmsinissmseiemisonuss o S NUVRNGSURY NSENSUU E—
L | T T W EOR— SIMU NO. ccooviimniininniiininss s
MAHALI ANAPOISHLI. Kijiji / Mtaa ......ccovvviiniinsinininisvsnsinsssonn | 4.4 i S —————
MM concasmsimmsmmsmnsmsnmima i s nikiwa Mzazi/Mlezi nimesoma/nimesomewa
sheria na maagizo mengine ya shule yanayomhusu mwanafunzi ...,

Ninaahidi kutimiza wajibu wangu kama mzazi/mlezi kumtimizia mahitaji yake yote ya Shule. Na
kushirikiana na walimu kufuatilia maendeleo na mwenendo wake wote shuleni. Na iwapo mtoto

wangu ataharibu kitu chochote nitakuwa tayari kukilipia gharama ya hicho kitu husika.

TAECHE & cissvasanisymmimisasss Y- U1 4 | SN




LERAI SECONDARY SCHOOL
P. 0. Box 636, HAIL Tel: 0715-382400 / 0657-402884 / 0655-367150

MEDICAL EXAMINATION FORM

To be completed by Medical Officer in a Government Hospital
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Treatment after EXamiNation: .o ieeeesceeesieiseeseesssenssssnesrsssssss essessssssnresses sessssssssns sassessassnsassssssans

(Please state Nature of Treatment)

11. Any other information on physical, dietary or infectious disease

............................................................................................................................................................
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

MEDICAL CERTIFICATE

| certify the above mentioned has been examine and found for work
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All correspondence should be directed to the above - mentioned address




