
OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA (TAMISEMI) 
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HAI. 
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NDUGU ……………………………………………………………………………………………………………… 

MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI LEMIRA MWAKA 2020 (JOINING 
INSTRUCTION) 

YAH: KUCHAGULIWA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA MWAKA 2020 

 Tunakupongeza kwa kuchaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza mwaka 2020 hapa 
Lemira  Sekondari. 

Nafasi hii ni adimu hivyo unastahili pongezi. Shule ya Sekondari Lemira ipo katika kata ya Masama 
Kati, Wilaya ya Hai, Mkoa wa Kilimanjaro 

Masomo unayotarajia kujifunza hapa shulen ni Uraia, Kiingereza, Hisabati, Historia, Jiografia, 
Fizikia, Kemia, Baiolojia, Uhasibu, Biashara, Computer, na Dini 

 Shule itafunguliwa tarehe 06/01/2020 na unatakiwa kufika shuleni saa 01.00 asubuhi bila 
kuchelewa, pamoja na mzazi /mlezi wako. 

 Mzazi anapaswa kumpatia mwanawe mahitaji yafuatayo 

1.SARE YA SHULE 

WAVULANA: Suruali mbili za rangi ya kaki (iliyoambatanishwa), shati mbili nyeupe, sweta moja 
la rangi ya kaki ,soksi nyeupe jozi mbili (2), viatu vya ngozi vyeusi vya kamba na nguo za michezo 

WASICHANA: Sketi mbili za rangi ya kaki (iliyoambatanishwa), shati mbili nyeupe, sweta moja la 
rangi ya kaki , soksi nyeupe jozi mbili (2), viatu vya ngozi vyeusi vya kamba  na nguo za michezo 

2. CHAKULA CHA MCHANAChakula cha mwanafunzi kwa kutwa na matibabu pamoja na vyombo 
vya kulia chakula, (sahani ya bati na kijiko) ni jukumu la mzazi 

3. MAHITAJI MENGINE YA SHULE 

1. Madaftari 14 makubwa, kibeta ( mathematical table), rula  01, kalamu ya wino na penseli 

 



Appendix B 

KUKUBALI SHERIA ZA SHULE 

JINA LA MWANAFUNZI………………………………………………………………………………………………………………. 

TAREHE YA KUZALIWA………………………………………………………………………………………………………………… 

JINA LA MZAZI /MLEZI………………………………………………………………………………………………………………… 

UHUSIANO (UNDUGU) MZAZI/MLEZI HUYO………………………………………………………………………………… 

ANWANI YA KUDUMU YA MZAZI/MLEZI……………………………………………………………………………………… 

NAMBA YA SIMU YA MZAZI/MLEZI…………………………………………………………………………………………… 

KAZI YA MZAZI/MLEZI……………………………………………………………………………………………………………….. 

KIJIJI/MTAA ANAKOTOKA MWANAFUNZI…………………………………………………………………………………. 

 

KIAPO CHA UTII: MIMI………………………………………………………………………………………………………… 

Nikiwa mwanafunzi wa shule ya sekondari Lemira nakubali na kukiri kwamba nitatii na kufuata 
sharia na taratibu za shule  zilizowekwa. Aidha nitasoma kwa bidii. Nipo tayari pia kutoa 
mchango wangu wa hali na mali kuinua elimu na kutunza mazingira ya kielimu. Pia 
nitatunzavifaa na mali zote za shule.  

 

TAREHE ……………………………………………………….. 

SAHIHI …………………………………………………….. 

MIMI …………........................................................................Nikiwa mzazi /mlezi wa mtoto huyu 
endapo atakiuka sheria na taratibu za shule apewe adhabu inayostahili hata ikiwa kurudishwa 
nyumban. Aidha naahidi kushirikiana na walimu kutunza nidhamu na kutengeneza mazingira 
mazuri ya kielimu 

TAREHE…………………………………………………………… SAHIHI ……………………………………….. 

 

 

MKUU WA SHULE 

 

 

 

SHERIA ZA SHULE 



 

 


