JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS-TAMISEMI
HALMASHAURI YA WILAYA YA HAI
SHULE YA SEKONDARI HAI
S.L.P 217 HAI
SIMU-MKUU WA SHULE: 0784997190 / 0759123116
MAKAMU M/KUU WA SHULE: 0754012979

JINA LA MWANAFUNZI

S.L.P

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI HAI WILAYA YA HAI
MKOA WA KILIMANJARO MWAKA 2021.

1.0 UTANGULIZI.

Ninayo furaha kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza katika shule hii
mwaka 2021.

Shule ya sekondari Hai ipo umbali wa Km 3 kutoka stendi kuu ya mabasi Bomang’ombe, upande
wa kusini mwa barabara kuu ya Moshi- Arusha.

Muhula wa kwanza wa masomo utaanza tarehe 11/01/2021 saa 1:00 Asubuhi. Wanafunzi wote
wa kidato cha kwanza waripoti shuleni tarehe 04/01/2021 kwaajili ya maelekezo ya awali

(orientation) yatakayo fanyika kabla ya kuanza masomo.

2.0. MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA.

2.1 Sare za shule.

a) Sare za wavulana
i.  Suruali (2) za rangi nyeusi, na mashati mawili (2) meupe ya mikono mifupi(aina ya
tomato).

ii.  Soksi jozi mbili rangi nyeupe
Viatu vya ngozi nyeusi jozi mbili, vya kufunga kwa kamba visigino vifupi.

jii.
iv.  Sweta moja mikono mirefu rangi nyeusi.
Mkanda mweusi wa ngozi kwa ajili ya kufunga suruali upana si zaidi ya nchi moja na

V.
nusu, usiwe wa chuma kipana, wala picha au mchoro wowote.

vi. TAI 02 zenye rangi nyeusi na mistari ya rangi nyeupe.
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MSHONO WA SURUALIL

Suruali zishonwe vizuri, ziwe na mifuko mbele isiwe ya kuchimba wala kubandika, Marinda
mawili, mbele kila upande. Mfuko mmoja nyuma.

Suruali ziwe na mkunjo chini (Turn —up),luksi za mkanda zisiwe za kubana mwili, wala zisiwe
peckos.( SURUALI ZIWE NA UPANA WA INCHI 16 HADI 18 KWENYE MKUNJO WA
CHINI)

Ili kuepuka usumbufu kuhusu vipimo na mshono, wasiliana na uongozi wa shule.
Mwanafunzi atakayevaa Modo au kata kei ataadhibiwa.

b) Sare za wasichana

i)Sketi mbili nyeusi ,zenye marinda na belti iwe ya upana wa nchi 1 na nusu sketi ziwe ndefu,
zivuke magoti,mwanafunzi atakayevaa sketi fupi au modo ataadhibiwa.

ii) Mashati mawili meupe aina ya Tomato.

iii) Viatu vyeusi jozi mbili(2),visiwe na visigino virefu,wala marembo ,viwe vya kufunga kwa
kamba.

iv) Soksi jozi mbili nyeupe.

v) Sweta moja la mikono mirefu rangi nyeusi.

vi) TAI 02 zenye rangi nyeusi na mistari ya rangi nyeupe.
¢) Sare za michezo

i) Tisheti 2 za rangi ya KIJANI (JANI LA MGOMBA). kwa wavulana na wasichana.

ii) Bukta 2 za rangi ya, KIJANI (JANILA MGOMBA).kwa upande wa wasichana bukta zao
zivuke magoti

d).Vazi la Hijab.
i)Sketi ;Rangi nyeusi , iwe ndefu inayovuka magoti ,Jwe pana na isiwe nyepesi.
ii)Blauzi i) Nusu kanzu yenye mipasuo pembeni — RANGI NYEUPE

ii )Mikono mirefu isiyofunika viganja.

jii) Iwe ndefu inayoshuka chini ya makalio isiwe kama gauni

jii)Kitambaa cha kichwani(ushungi);Kiwe kipana ,Kiwe kirefu kisichofunika viganja vya
mikono, Kisifunike uso,Kisiwe chepesi
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i) Madaftan makubwa (counter book)11 kwa kuanzia

i) Kalamu za wino na penseli

ii1) Mkebe wa hesabu.

iv) Faili (FOLDER FILE) Lililobandikwa picha ya mwanafunzi (PASPORT SIZE) Kwaajili

ya kutunzia kumbukumbu za mwanafunzi shuleni.

2.3 VIFAA VYA USAFI

i) Ndoo ndogo ya lita kumi kwa ajili ya bustani na usafi wa madarasa

i) Fyekeo moja kwa ajili ya usafi wa mazingira.

iii) Fagio la chelewa kwa ajili ya usafi wa mazingira ya shule.
mination) imeambatishwa ‘Tafadhali hakikisha

3.0. Fomu ya afya ya mwanao (medical exa
li ya wilaya na kuj aziwa fomu ya afya.

mwanao amepimwa afya yake katika hospita

4.0. Cheti cha kuzaliwa

5.0. Tafadhali soma kwa makini maelezo/maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu. FOMU A
NA FOMU B ZILIZOABATISHWA KATIKA FOMU HII ZJAZWE KIKAMILIFU KWA
KUSHIRIKIANA NA MZAZI NA MWANAFUNZI AIREJESHE SHULENI SIKU YA
KURIPOTI PAMOJA NA FOMU YA AFYA ILIYOJAZWA NA DAKTARL

‘%d—_ﬂ(\j
o )
5 00

KARIBU HAI SEKONDARI L
&
MWL. A. J. WARIOBA

MKUU WA SHULE
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FOMU A: KIAMBATANISHO |

HATI YA MAKUBALIANO

MKUU WA SHULE
HAI SECONDARI
S.L.P217

HAI
KUKUBALI NA KUFUATA SHERIA NA MASHARTI YA SHULE:

7 [7] 1| A —— nakubali nafasi ya kidato cha .....c.coccovevinees niliyopewa katika shule

yako. Nakubali masharti na kuwa nitatii sheria za shule hizo nazile sitakazotolewa kwa muda
wote wa masomo yangu. Naahidi kuwa nitawaheshimu na kuwatii walimu wa shule na

wafanyakazi kama wazazi wangu.

Naahidi kuwa nitatii wale wote watakaoteuliwa au kuchaguliwa kuwa viongozi wangu kwa

mujibu wa sheria.

Naahidi kuwa mwanafunzi mwaminifu. Naahidi pia kuwa nitajielimisha kwa nduvu zangu na akili

zangu zote kwa manufaa yangu binafsi na Taifa langu.

Natambua kuwa nikikiuka ahadi nitapoteza nafasi yangu hapa shule.

JINA LA MWANAFUNZL oo SAHIHLc.vciiireeeirecnnneens
JINA LA MZAZI/MLEZLo.oneerenenissinmrsasmsensensinsassssesssssines SAHILueecrvereeseeninenasanes
MZAZI/ MLEZI/ MWANAFUNZI Anwani ya Mzazi JMIEZicoucennrrnsinscrsssssmssrnssenmsssansnines

SIMU aoreeeveerrennnenenneaes

FOMU: B KIAMBATANISHO Il

MAELEZO BINAFSI YA MWANAFUNZI

JAZA FOMU HII KWA KUSHIRIKIANA NA MZAZI/MLEZI. HII NI SIRI YAKO NA MKUU WA

SHULE TU:

1. Andika majina kamili.
Y PYTTIPRYZ 1 111 SR
ii. Majinaya VTTL L R
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[ INA BABA UKOO UMRI TAREHE YA
KUZALIWA

"LAKO

"LABABA/MLEZI

LA MAMA

2. NYUMBANI:

Kijiji / ME@.ucceeuueriserssssesesssnsssssssnsssinssssssssseess | 7 [ —
TAATIFA. o nessrssasssssasasssomnsssansussssnsnss ssnanasssssansns Wilaya....oooreisnecniennnnn. MKO@...cerremrcrerens
3. Anwani ya nyumbani..... i SIMUeviirceereereseseneesesss s snsssssssseseasesses
4. Kukiwa na matatizo taarifa ipelekwe kwa nani.......c..cocvueennnen.
Uhusiano Nawewe?.......cccevvereeeeenn
5. Wazazi na Ndugu:
Baba yuko hai? .........Mama yuko hai?...........c.ccc.....
Baba ana watoto wangapi?............ Wavulana......... Wasichana............
Baba ana wake wangapi?.......... Wewe ni mtoto wake wangapi?.............
Mko wangapi kwa mama huyo?Wewe ni mtoto wa ngapi kwa mama.........c....
Dini yako.......cce... Madhehebu...............
UNAOWATEGEMEA:
a) Unaishi na nani na wapi? .....c......... Simu yake............
b) Nani anayekupa mahitaji ya shule.........ccoeeeueeuunncns Simu yake.....ocoeecriniinenn
SAHIHI......ccveeierirnann
TOA SABABU KAMA SIYO MZAZL......orummrrrirrenrernnsesessesnsesannes
Shule ulizosoma:
a) Unaishi na nanina wapi?.........ccoeeeenne. Simu yake.....cccouvernne.
b) Nani anayekupa mahitaji ya shule.........coiiiimnnnnes Simu yake............
SAHIHL..oovveecaeee
TOA SABABU KAMA SIYO MZAZL......oovvvvererennnes
Shule ulizosoma:
a) Shule ya msingi......cceeeeeeenereneiseunens Mwaka.........c..... Hadi..oeveerenerieneeenens
b) Shule ya/za sekondari.......ccccoevune. MWaka....cooerreee e Hai e errereenes

Majina ya watu 3 watakaohusika kuwasiliana na uongozi wa shule endapo itahitajika
kwa suala lolote lile.
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