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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS —- TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

FOMU YA MAOMBI YA KITAMBULISHO CHA MJASIRIAMALI MDOGO NA MTOA
HUDUMA MDOGO

1. Taarifa za Mfanyabiashara mdogo na mtoa huduma mdogo

Jina la Kwanza s PICHA YA
Jina la Kati ..... MWOMBAJI
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~ Namba ya Kltambuhsho kati ya vifuatavyo : Mpiga Kura|:| Leseni ya Udereva [:I

Kitambulisho cha Taifa|:] Barua ya Serikali ya Mtaa |:] Hati ya Kusafiria D
Namba ya Kitambulisho cha mfanyabiashara Mdogo/ Mtoa huduma Wadogo ............... it

2. Taarifa ya Makazi:-

3. Taarifa ya Mfanyabiashara na Mtoa Huduma Mdogo:-

(1) Alnaiya BIasharm ..........ossasmmssisonbssnsinns asasstssnsassssns shssserap smsmsasiosesenss
(i) Taja Eneo la Biashara ...........c........ RS, s s A B Y e
4. Mauzo Ghafi kwa siku TZS ............. Mwezi TZS ....ccvveen. Mwaka TZS ...ccumssansss

Nathibitisha kwamba taarifa nilizotoa hapo juu ni sahihi, kamilifu, na sijashawishiwa na mtu yeyote.
Endapo itagundulika kuwa nimedanganya, hatua stahiki za kisheria zichukuliwe dhidi yangu.
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