

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA HAI

Mkoa : Kilimanjaro
Simu : 27- 2758441
Fax : 27- 2756102



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya,
S.L.P. 27,
HAI.

mkurugenzihai@yahoo.co.uk
www.haidc.go.tz

Kumb.Na.LG/B.20/7

Tarehe: 14/07/2017

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI YA MKATABA

Halmashauri ya Wilaya ya Hai imepokea kibali cha ajira mpya cha Wasaidizi wa Hesabu katika vituo vya Afya chenye Kumb. Na.FA.79/85/01"E"/04 cha tarehe 06/07/2017. Kutokana na kibali hicho; Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Hai anakaribisha maombi ya Watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza **nafasi nne (4)** za kazi ya **Wasaidizi wa Hesabu**.

A. SIFA ZA MWOMBAJI

1. Awe na Elimu ya Kidato cha Nne au Sita.
2. Awe amehitimu mafunzo ya cheti cha ATEC level II au "Foundation Level" kinachotolewa na NBAA au vyuo vinavyotambuliwa na Serikali.

B. MAJUKUMU YA KAZI

1. Kuandika na kutunza "register" zinazohusu shughuli za uhasibu.
2. Kuandika hati za malipo na hati za mapokezi ya fedha.
3. Kutunza majalada yenye kumbukumbu za hesabu.
4. Kupeleka barua/nyaraka za uhasibu Benki.
5. Kufanya usuluhisho wa masurufu, karadha, Hesabu za Benki na Amana.

C. MSHAHARA

Kwa kuzingatia Ngazi za mishahara ya Serikali yaani TGS B sawa na Tsh. 390,000/= kwa mwezi.

D. MASHARITI YA KAZI:

- i. Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania wenye umri wa miaka 18 hadi 45.
- ii. Waombaji wote waambatishe cheti cha kuzaliwa.
- iii. Nafasi ya kazi inayoombwa iandikwe katika kichwa cha habari cha barua kutozingatiwa hili kutasababisha maombi ya kazi kuwa batili.
- iv. Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V) yenye anwani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (referees) watatu wa kuaminika.
- v. Maombi yote yaambatane na nakala ya vyeti vya taaluma na Picha moja "Passport size" ya hivi karibuni iandikwe jina kwa nyuma. **"Provisional Results", "Statement of results", hati matokeo za kidato cha nne na sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS) HAVITAKUBALIWA.**
- vi. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi zitapelekea wahusika kuchukuliwa hatua za kisheria.
- vii. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 28 Julai, 2017 saa 9.30 Alasiri.
- viii. Maombi yanaweza kuandikwa kwa Lugha ya Kiswahili au Kiingereza na yatumwe kupitia posta kwa anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Hai,
S.L.P.27
HAI.

AU

District Executive Director,
Hai District Council,
P.O. Box 27,
HAI



.....
YOHANA E. SINTOO
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA HAI