JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA LA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA HAI
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

MKOA WA KILIMANJARO

Simu :27-29 74369 Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya,
Fax  :27-29 74368 S.L.P. 27,

Email: ded@haidc.go.tz HAL

Tarehe: 29//03/2022.

TANGAZO - LINARUDIWA

TANGAZO LA KUTAFUTA FUNDI (Local Fundi) KWA AJILI YA KAZI YA
UJENZI WA JENGO LA KUIFADHIA MAITI (MORTUARY), SHIMO LA
KUHIFADHIA KONDO LA NYUMA (PLACENTA PIT),SEPTIC TANK NA

SOAKWAY PIT KATIKA KITUO CHA AFYA LONGOL.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Hai amepata fedha toka
Serikali Kuu kwa ajili ya ujenzi wa jengo la kuifadhia maiti (Mortuary), na shimo
la kuhifadhia kondo la nyuma (Placenta pit).septic tank, soakway pit

Napenda kuwatangazia mafundi wote (Local fundi) wenye uwezo wa kujenga
majengo ya serikali wajitokeze na kuomba kazi hii.

Mafundi wenye sifa na uzoefu wanatakiwa kuja kuchukua fomu maalumu(schedule
of labour) katika ofisi ya Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi na Ugavi kwa ajili ya
kujaza bei za ujenzi huo.

Sifa za Mwombaji.

1. Awe ni raia wa Tanzania mwenye uelewa mzuri wa lugha ya Kiswahili na
Kiingereza '

2 Awe na umri wa kuanzia miaka 13 na kuendelea.

Awe na uelewa mzuri wa usalama na Afya awapo eneo la kazi.

4. Awe na timu ya kutosha ya mafundi mbalimbali kwa muda wote wa kazi
mfano fundi mwashi,fundi bomba ,fundi umeme,fundi carpenta nk.

5 Awe na uwezo wa kuandaa na kutekeleza mpango kazi wa mradi /miradi na
kumaliza kwa wakati.
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Awe mwadilifu na mwaminifu.

Uwezo wa kusimamia mafundi wenzake na vibarua.

Mwenye zana zote muhimu za kazi (tools).

Awe na uwezo wa kusoma na kutafsiri mchoro/michoro ya majengo kwa
lugha ya kiufundi.
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10.Ada ya maombi ya kazi ya ufundi ni shilingi elfu ishirini ( 20,000/=) kwa kila
kazi, fedha hii haitarudishwa ( non-refundable fee of application).

Uzoefu.

| Uzoefu wa kuanzia walau miaka miwili na kuendelea katika kazi ya ujenzi.
2. Awe amefanya kazi yoyote ya ujenzi Jukarabati wa majengo ya serikali walau

miradi miwili na hati ya huduma (certificate of service) au mikataba ya miradi
iliyotekelezwa ambayo inafikika kwa uthibitisho (ambatanisha uthibitisho).

_ Awe na uwezo wa kusoma na kutafsiri mchoro/michoro ya majengo kwa lugha
ya kiufundi.

AMBATANISHA VITU VIFUATAVYO:

1. Kitambulisho cha Taifa, kadi ya mpiga kura au leseni ya udereva au
kitambulisho chochote kinachojulikana kiserikali

7 Mikataba na “certificate” za kazi za serikali ambazo umeshazifanya.

3. “Bank Statement” (Taarifa za bank).

4. Orodha ya mafundi ulionao katika kila fani ya Ujenzi,

Maombi yote yawekwe katika bahasha iliyofungwa vizuri na kuandikwa
anuani ifuatayo, Mkurugenzi Mtendaji, Halmashauri (W) Hai.S.L.P 27 Hai.

Mwisho wa kupokea maombi haya ni saa nne kamili (04:00)Asubuhi siku ya
jumatatu ya tarehe 05/04/2022 sehemu ya kuwasilisha maombi hayo ni ofisi
za Mkurugenzi Mtendaji wa Wilaya ya Hai (Kitengo cha Manunuzi na
Ugavi) S:L.P 27 HAL Ufunguzi wa maombi hayo utafanyika tarehe
05/04/2022/ mara baada ya kufunga zoezi la kupokea zabuni hizo katika
Ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya mbele ya waombaji/ waakilishi
watakaopenda kuhudhuria ufunguzi huo.

Tangazo limetolewa na

ajabu Yateri.
Kaimu Mkurugenzi Mtendaji (W)
HALMASHAURI YA WILAYA-HAL

MKURUGENZI MTENDAJI (WD




