



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA HAI
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)



MKOA WA KILIMANJARO

Simu : 27-29 74369

Fax : 27- 29 74368

Email: ded@haidc.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya,
S.L.P. 27,
HAI.

Tarehe : 23/01/2023

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA HAI ANAWATANGAZIA WAOMBAJI WA KAZI WALIOFANYA USAILI WA MAHOJIANO NA KUFAULU, KUFIKA OFISI YA MKURUGENZI SIKU YA IJUMAA TAREHE 27/01/2023 WAKIWA NA VYETI HALISI NA NAKALA ZAKE, PAMOJA NA KITAMBULISHO CHA NIDA NA PICHA KWA AJILI YA TARATIBU ZA AJIRA

MUDA: SAA TATU KAMILI ASUBUHI

| NA | JINA | KAZI |
|----|-------------------|-----------------------------|
| 1. | DEODATUS P KIMARO | MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA |
| 2. | JOSEPH F MELLITA | MTEKNOLOJIA MSAIDIZI TEHAMA |
| 3. | BILSET M OHOKE | MSAIDIZI WA HESABU |
| 4. | SIRAJI S ADAM | MSAIDIZI WA HESABU |
| 5. | HALID Y OMARI | MSAIDIZI WA HESABU |


SUSAN E NYANDA

Kny. MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA HAI