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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
OFISI YA RAIS 

     
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA HAI 
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji) 

     
MKOA WA KILIMANJARO 
Simu    : 27-29   74369      Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji, 
Fax       : 27- 29 74368      Halmashauri ya Wilaya Hai, 
Email: ded@haidc.go.tz      3BR-TTCL-Kanisani, 
         25382. Bomang’ombe, 

S.L.P. 27, 
         HAI KILIMANJARO 
 
Kumb.Na.LG/S.10/7/50      Tarehe: 28/03/2025 
 

 
TANGAZO LA KAZI YA MKATABA  

 

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Hai anawatangazia 
Wakazi wa Wilaya ya Hai wenye sifa na nia ya kufanya kazi za kujitolea 
kwa mkataba kwa kada ya udereva katika kituo cha Afya Kisiki na Longoi 
kuomba nafasi mbili (02) kama ilivyo ainishwa hapa chini. 
 
1. Dereva (nafasi 2)  
Sifa za mwombaji: 

- Awe  na elimu ya kidato cha nne (IV) 

- Leseni ya Daraja E au C, ya uendeshaji magari ambayo amefanyia kazi 
kwa muda usiopungua mwaka mmoja (1) bila kusababisha ajali. 

- Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji wa magari (Basic 
Driving Course) yanayotolewa na Chuo cha Mafunzo ya ufundi stadi 
(VETA) au chuo kingine kinachotambulika na Serikali. 

- Waombaji wenye cheti cha majaribio ya ufundi Daraja la II watafikiriwa 
kwanza 

 
Majukumu ya kazi ya Udereva 
i. Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari, 
ii. Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari, 
iii. Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali 
iv. Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari, 
v. Kufanya usafi wa gari na 
vi. Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na msimamizi wake 
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MSHAHARA 
Waombaji watakaopata nafasi na kupewa mkataba wa kazi watalipwa mshahara asilimia 
hamsini (50%) ya mshahara wa Serikali kulingana na kada husika. 
 
 

SIFA/MASHARTI YA JUMLA YA WAOMBAJI 
 

1. Awe  Raia wa Tanzania na Mkazi wa Wilaya ya Hai 
2. Awe na umri usiopungua miaka 18 na usiozidi umri wa miaka 45 
3. Asiwe Mwajiriwa wa Serikali 
4. Kila mwombaji aambatishe nakala ya cheti cha kuzaliwa, kitambulisho cha taifa au 

namba ya utambulisho wa taifa (NIDA) 
5. Waombaji wote waambatanishe maelezo binafsi yaliyojitosheleza (Detail 

Curriculum Vitae)yenye anuani inayotumika, namba za simu zinazopatikana na 
Anuani ya Barua pepe (E-mail address) pamoja na majina ya wadhamini 
(Referees) watatu wa kuaminika 

6. Testmonial” “Provisional Results” Statement of result hati ya matokeo ya kidato cha 
Nne na kidato cha Sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS) 
HAVITAKUBALIWA. 

7. Waombaji waliosoma nje ya Nchi wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na 
vimethibitishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE) 

8. Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 10 Aprili, 2025 
9. MUHIMU: Kumbuka kuambatanisha  barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa 

pamoja na vyeti vya elimu, anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa 
 

Mkurugenzi Mtendaji, 
Halmashauri ya Wilaya Hai, 
3BR-TTCL-Kanisani, 
25382. Bomang’ombe, 
S.L.P. 27, 

  HAI – KILIMANJARO 
 
10. Maombi yatumwe kwa njia ya posta au yawasilishwe moja kwa moja kwenye Masjala 
ya wazi ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Hai. 
 
 

 

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA:- 
 
 

MKURUGENZI MTENDAJI 
 HALMASHAURI YA WILAYA  

HAI  
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