JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZ ANA

OFISI YA RAIS
Anuani ya Simu: “TAMSEM” Tawala za Mikoa na
Simu Na: (026) 2322848, 2321607 Serikali za Mtaa,
2322853, Jengo la Mkapa,
2322420 2 Barabara ya hospitall,
Nukushi: (026) 2322116, 2322146 S.LP. 1923
2321013 41185 DODOMA.

Barua pepe: ps@ tamisemi.go.tz

TANGAZO LA KUITWA KAZIN

OR-TAMISEMI kwa kushirikiana na Wizara ya Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia,
Wazee na Watoto inapenda kuwataarifu waombaji kazi wa nafasi mbalimbali za
kada za Afya walioomba kazi kuanzia tarehe 10/05/2018 hadi tarehe 25/05/2018
kuwa mchakato wa kuwapangia vituo vya kazi umekamilika.

Waombaji wote wanatakiwa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

)

ii)

Waombaji wote wanatakiwa kuripoti katika vituo vya kazi walivyopangiwa
katika muda wa siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili. Aidha
waombaji watakaoshindwa kuripoti kwenye vituo vya kazi ndani ya siku kumi
na nne (14) nafasi zao zitajazwa na waombaji wengine haraka iw ezekanavyo.

Waombaji wote wanatakiwa kuwasilisha vyeti halisi (Originals Certificates)
vya kidato cha nne, sita, chuo, NACTE na vyeti halisi vya usajili wa mabaraza
ya kitaalamu kwa ajili ya kuhakikiwa na mwajiri kabla ya kupewa barua ya
ajira.

Waombaji wanajulishwa kuwa hakutakuwa na nafasi ya kubadilisha kituo cha
kazi ulichopangiwa, ili kuweza kuleta usawa kwa watumishi katika maeneo
yote ya Nchi.

Orodha ya majina ya waliopangiwa vituo vya kazi inapatikana kupitia tovuti ya OR-
TAMISEMI  www.tamisemi.go.tz. Hakutakuwa na mabadiliko ya vituo,
watakaoshindwa kuripoti katika muda uliopangwa, nafasi zao zitajazwa na




waombaji wengine wa kada husika.

Kwa waombaji wote ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili,
watambue kuwa hawakupata nafasi hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi
za kazi zitakapotangazwa.

Waajiri wote mnaelekezwa kuwapokea, kuhakiki vyeti na kuwafanyia mafunzo elekezi
(Induction Course) kabla ya kuwapangia vituo vya kazi.

Limetolewa na:-

Rebecca Kwandu

Muu wa Kitengo cha Habari na Mawasiliano Serikalini
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