JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI VA RAIS

TAWALA LA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI VA WILAYA YA HATL

MEKOA WA KILIMANJARO
Stmu :.27-29 74369 ‘Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji
‘Wilaya,
Fax 1 27-29 74368 S4:P. 27,
Email: ded@haidc.go.tz HAIL

- Kamb NA LG/ 2021/2022. Tarche : 03/06/2022

TANGAZO LA KUMPATA FUNDI (LOCAL FUN DI KWA
AJILI YAUJENZI WA JENGO LA'WODI YA WAZAZI
(MATERNITY), JENGO LA UPASUAJI (THEATRE), JENGO
LA KUFULIA(LAUN DRY) NA NJIA ZA KUPITISHA
WAGONJWA(WALK WAYS) KATIKA KITUOQO CHA AFYA
CHEKI MAJI
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri vy a Wilayaya Hai kupitia Kituo cha
Afya Cheki'Maji anategemea kuanza ujenziwa Jengo la Wodi ya Wazazi
((Maternity), Jengo la Upasuaji (Theatre), Jengo la‘Kufulia (Loundry) na Njiaza
kupitisha wagonjwa (walk Ways) katika Kituo cha ‘AfyaCheki Maji Wilaya ya
Hai.

Hivyo napenda kutangaza kazi hii kwa mafundi wote wenye uwezo wa kujenga

majengo va serikali wajitokeze na kuomba kazi hii.

Matundi wenye sifa na uzoefu wanatakiwa'kuja kuchukua fomu maalumu
[sehedule of labour) dondoo shindani katika ofisi ya Mkuu wa Kitengo cha
‘ManunuzimaUgavi Halmashauri ya Wilaya ya Hai.

Wifa za Mwembaji.

L. Hawe plraia wa Tanzania mwemyemelewa mzuri wa lugha ya Kiswahili
ma Kiingereza

. Bowe manumri wa kuanzia midka 18 ma kuendelea.

. Amenauelewa mzuri wa usalama na Afya awapo eneo la kazi.

Howerna timuya kutosha ya mafundi mbalimbali kwa muda wote wakazi

mfono fundimwashi, fundi bomba fundi. umeme, fundi.carpenta nk.

b, Aseonawwero wa'kuandaa na kutékeleza:mpango kazi wa mradi /miradi

madaumalizakwa wakati. . v
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6. Awe mwadilifuina mwaminifu.

7 Uwezo wa kusimamia mafundi wenzake na wibarua.

8. Mwenye zanazote mauhimu za kazi {tools).

9. /Ada ya maombi ya kazi ya ufundi ni shilingi elfu ishirini (20,000/=)kwa
kila Jengo na fedha hii haitarudishwa.

Uroefu.

1. Uzoefu wa kuanzia midka mitano na kuendelea katikakaziyaujenzi.

2. Aweamefanya'kazi yoyote ya njenzi /ukarabati wa majengo ya serikali
swalau miradimitatuma hati ya huduma (eerfificate of service) smanikatuba

-yamiradi dliyotekelerwa ambayo inafikika kwa udhibitisho{mbatanisha
udhibitisho).

Awe ma-uwezo wa kusoma na kutafsiri mchoro/michoro ya maj engo'kewa
lugha ya kiuvfundi.
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Fomu zamaombi yakazi hii zinapatikana ofisi ya Mkuuwa Kitengo cha
manunuzi naugavi na baada ya fomu kujazwa ziwelowe katika bahasha
iliyofungwa vizuri na kwandikwa anuani ifuatayo , Mkurugenzi Mtendaji
Halmashauri ya Wilaya
Hai.S.L.P 27 Ha.

LA
Wiwishe wa kupokea masmbi haya niﬁ\:()() asubuh'taréhe 09/06/2022
sehemu ya kuwasilishaanaombi hayo ni ofisi ya ManunuzinaUgavi
Wilaya ya Hai ‘SIL.P 27 . Ufunguzi wa maombi hayo utafanyika tarche
09/06/2022 katika Ukumibi wa Halmashauri mbele ya waombaji
watakaopenda kuhudhuria ufunguzi huo.

ANGALIZO: Fundianatskiwa kuandika barua ya maombi ya kazi hiina
kujaza fomu ya maembikwa kupitia mchoro wa jengo husika.
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Gensa fwawmaemdeleg, jandae kuhesabiwa Jumanne. tarehe 23 Agosti;
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