JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIAOFISI YA

MTHIBITI MKUU UBORA WA SHULE, WILAYA YA HAIL

TANGAZO LA KUPATA WAZABUNI WA VIFAA VYA UJENZI
(‘LOCAL MATERIALS SUPPLIERS)
UJENZI WA CHUO CHA UFUNDI STADI CHA WILAYA YA HAL
TAREHE YA TANGAZO : 20.04.2023. “TANGAZO LIMERUDIWA”

Serikali kupitia Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia inaendelea kujenga

Vyuo vya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA) katika Wllaya ambazo

hazina Vyuo ikiwepo wilaya ya Hai.

Ujenzi huu unategemea kutekelezwa kwa utaratibu wa ‘Force Account

ambapo Wizara inategemea kutumia taasisi zake ambazo ni; Ofisi za Wathibiti

Wakuu wa Ubora wa Shule, Vyuo vya Ualimu (TCs) na Vyuo vya Maendeleo
ya Wananchi (FDCs) kama watekelezaji na Chuo Kikuu cha Ardhi (Ardhi

University) kama Mshauri Elekezi wa Mradi.

Aidha, ili kutekeleza mradi kwa utaratibu wa ‘Force Account’ watekelezaji
wanatakiwa kununua vifaa vya ujenzi ambavyo vitatumika na fundi Mkuu
kwa majengo yanayotegemewa kujengwa. Baadhi ya vifaa vya ujenzi
(Materials from Local Suppliers) vinavyohitajika ni kama inavyooneshwa

katika jedwari hapa chini.
Jedwali: Baadhi ya vifaa vya ujenzi (Major Local Materials) vinavyohitajika.

l Na. [ Vifaa vya ujenzi vinavyohitajika | Maelezo

I 1 Matofali Mzabuni atatakiwa kupeleka hadi eneo la ujenzi
2 Kokoto Mzabuni atatakiwa kupeleka hadi eneo la ujenzi
3 Mawe Mzabuni atatakiwa kupeleka hadi eneo la ujenzi
4 Mchanga Mzabuni atatakiwa kupeleka hadi eneo la ujenzi
5 Kifusi Mzabuni atatakiwa kupeleka hadi eneo la ujenzi
6 Vifaa vya dari (gypsum boards etc) | Mzabuni atatakiwa kupeleka hadi eneo la ujenzi
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[L | Milango Mzabuni atatakiwa kupachika katika majengo
| 8 | Madirisha Mzabuni atatakiwa kupachika katika majengo
[9 | Tiles’ Mzabuni atatakiwa kupeleka hadi eneo la ujenzi
[10 ][ Vifaa Vya umeme na bomba Mzabuni atatakiwa kupeleka hadi eneo la ujenzi

Hivyo, Mthibiti Mkuu ubora wa Shule Wilaya ya Hai kwa niaba ya Katibu
Mkuu Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia (WyEST)_anawatangazia
wazabuni wote wenye uwezo, sifa na uzoefu wa kufanya kazi tajwa hapo juu
kuomba kazi kama ilivyoelezwa hapa chini:

Sifa na masharti kwa wazabuni wanaohitajika.

1) Mzabuni lazima awe amesajiliwa kufanya biashara ya bidhaa zilizotajwa
katika tangazo hili, na awasilishe nyaraka zifuatazo:

a) Nakala ya Leseni ya Biashara.
b) Cheti cha Namba ya Utambulisho ya Mlipa Kodi (T IN).

c) Cheti cha usajili wa’ BRELA'. o

d) Barua inayoonesha kwamba bei ya vifaa vya ujenzi alivyojaza

hazitabalika kwa muda wa miezi sita (06).
e) Barua ya maombi ikitaja vifaa vya ujenzi anazoomba.
f) Wasifu wa kampuni (Company Profile).

2) Mzabuni atalipwa malipo yake baada ya kuleta vifaa vya ujenzi
alivyoshinda (Post-paid). ..

3) Mzabuni lazima awe na mashine ya ki-eletroniki ya kutolea risiti (EFD
Machine) na awasilishe nakala ya uthibitisho wa mashine hiyo. .

4) Mzabuni lazima awasilishe nakala ya kitambulisho cha benki cha kampuni
husika.

5) Uchambuzi wa wazabuni (Evaluation) utafanyika kulingana na bei halisi.ya
soko kwa kila ‘materials’ au kifaa kinachohitajika katika mradi, na siyo
ujumla wa hati msako (quotation). o

6) Mzabuni atakayeshinda kuleta ‘materials’za ujenzi/vifaa lazima asaini
mkataba/makubaliano kabla ya kuleta vifaa vya ujenzi alivyoshinda.

7) Mwombaji atatakiwa kudurufu (photocopy) nakala ya hati msako
(Quotation) kwa gharama zake mwenyewe ili kujaza, kufunga kwa lakiri
(sealed) na kuwasilisha nakala halisi (original) moja na nakala vivuli
(copies) mbili.

8) Inasisitizwa kuwa mzabuni lazima ajaze bei ya vifaa vya ujenzi na
kubainisha gharama za usafiri hadi eneo la ujenzi na malipo yatafanyika
baada ya vifaa hivyo kupokelewa katika eneo la ujenzi husika. Aidha ni

lazima mzabuni ajaze vipengele vyote vya loti alizochagua.
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9) Maombi ya zabunij yawasilishwe kwa njia ya mkono ofisi za masijala ya
wazi (Registry Office) ya Ofisi ya Mthibiti Ubora wa Shule, Wilaya ya Hai.
yakiwa yameandikwa kwa herufi kubwa:

MTHIBITI MKUU UBORA WA SHULE
OFISI YA MTHIBITI MKUU UBORA WA SHULE, WILAYA YA HAI
MRADI WA UJENZI CHUO CHA UFUNDI STADI CHA WILAYA
S.L.P.11-HAL

10) Mwisho wa kupokea maombi ya zabuni ni tarehe 28.04.2023 siku ya
Ijumaa saa 5:00 Asubuhi na ndiyo siku ya ufunguzi.

11) Kwa maelezo zaidi wasiliana kwa namba: 0754855699

Tangazo hili Limetolewa na:

Aosan HTHIBITI GSORA MKUU WA SHULE (W

WILAYA YA HAI
ASTERIA V. KAWAU
MTHIBITI MKUU UBORA WA SHULE

OFISI YA MTHIBITI MKUU UBORA WA SHULE, WILAYA YA HAL
KNY: Katibu Mkuu,
Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia
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