JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
7 FISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA HAI

MKOA WA KILIMANJARO Ofisi ya Mkurugenzi
Mtendaji,
' Halmashauri ya Wilaya
yva Hai,
Simu : 27-2758441 S 1. P27,

HALI.

Fax :27-2757039
Barua Pepe: ded@haidc.go.tz
Kumb.Na. LG/MMH/30/2/21/065

KWA WANANCHI WOTE:

TANGAZO LA KUGAWA MAENEO YA UJENZI
WA MADUKA YA BIASHARA

Mkurugenzi mtendaji, Halmashauri ya Wilaya ya Hai anapenda

kuwatangazia Wananchi wote kwamba,

1. Halmashauri ya Wilaya ya Hai inakusudia kugawa maeneo ya kujenga

maduka ya biashara kuzunguka soko la Gezaulole;

2. Halmashauri ya Wilaya ya Hai inapenda kuwaalika watu binafsi,
Ushirika, Makampuni, Taasisi au vikundi vya watu vilivyosajiliwa
kisheria wenye nia, uwezo wa kujenga maduka kwenye eneo hilo kutuma

maombi;
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3. Mwombaji anapaswa kuwasilisha ombi kwa KUJAZA FOMU
akiambatanisha na stakabadhi ya Malipo ya Tshs. 20,000 /= kama ada

ya maombi, ambayo haitarudishwa (non-refundable fee);

4. Fomu za Maombi zinapatikana Ofisi ya Mapato na utapewa Control

number ya kulipia ada ya fomu.

O. Moja ya sharti kwa mwombaji ni kuhakikisha ananza ujenzi na kumaliza

ndani ya siku 90 kuanzia siku anapokabidhiwa eneo la ujenzi wa Duka
lake;

6. Maombi ambayo yatachelewa kwa muda uliopangwa hayatapokelewa;

7. Mwisho wa kutuma maombi ni siku ya Jumatatu, tarehe 31/05/2021,

saa 9.30 Alasiri, na waombaji watakaopewa nafasi watatarifiwa kabla ya
tarehe 09.06.2021.

8. Halmashauri ya Wilaya ya Hai haitalazimika kumkubali mwombaji
yeyote kwa misingi ya upendeleo.

9. Mwombaji haruhusiwi kuomba eneo la ujenzi zaidi ya moja, mtu mmoja

duka moja ili kutoa fursa kwa Wananchi wengine kupata nafasi.

iig"; I
Yohana-E. Sintoo

MKURUGENZI MTENDAJT (W)

HAI
MKURUGENZI MTENDAIMW.
, AL
Limetolewa tarehe 10.05.2021

Scanned by TapScanner




