
HALMASHAURI YA WILAYA YA HAI 
 

 

 

 

 

T A N G A Z O 

HUDUMA YA KUPIMA MACHO BURE HOSPITALI YA WILAYA YA 

HAI 

 

Wananchi wote mnatangaziwa kuwa huduma ya matibabu ya macho 

itatolewa  BURE siku ya Jumanne tarehe 16/10/2018 kuanzia Saa 3:00 

asubuhi hadi Saa 9:30 alasiri katika Hospitali ya Wilaya ya Hai. 

 

Huduma hii itatolewa na Madaktari wa Macho wa Wilaya wakishirikiana na 

madakatari wabobezi wa macho Mkoa. 

 

Wananchi watakaogundulika kuwa na matatizo ya macho watatakiwa 

kuchangia gharama za dawa na miwani na  watakaokuwa na mtoto wa jicho 

(Cataract) watapangiwa siku ya upasuaji Hospitali ya Rufaa Mkoa Mawenzi. 

KAULI MBIU: “Afya ya Macho; Huduma ya Macho Popote Ulipo”  

    Afya Yangu, Mtaji Wangu. 

 

Kwa mawasiliano zaidi wasiliana na DR Mwanga kwa namba za simu 

0753499659.  
  

Tangazo hili limetolewa na  

 

Riziki G. Lesuya 

Afisa Habari 
Halmashauri ya Wilaya 

HAI 

 

MKOA KILIMANJARO 

Simu    :  27-2758441 

Fax       :  27- 2756102     

www.haidc.go.tz 

mkurugenzi@haidc.go.tz 

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W), 

S. L. P.  27, 

H A I 

 

10  Octoba  2018 

 


