



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA HAI
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)



MKOA WA KILIMANJARO

Simu : 27-29 74369

Fax : 27- 29 74368

Email: ded@haidc.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya Hai,
3BR-TTCL-Kanisani,
25382. Bomang'ombe,
S.L.P. 27,
HAI KILIMANJARO

Kumb.Na.LG/S.10/1/54

Tarehe: 29/07/2022

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Hai kupitia kibali cha kurekebisha Ikama na Bajeti kwa mwaka 2021/2022 chenye Kumb. Na. FA.170/370/01"B"/94 cha tarehe 22 Juni, 2022 kilichotolewa na Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, anatangaza nafasi za kazi kwa wananchi wa Tanzania wenye sifa na ujuzi wa kujaza nafasi zifuatazo:-

1. MTENDAJI WA KIJIKI III (NAFASI 2)

Sifa za mwombaji

Awe na elimu ya kidato cha nne (iv) au sita (vi) aliyehitimu mafunzo ya Astashahada/Cheti katika moja ya fani zifuatazo:-

Utawala, Sheria, Elimu ya jamii, Usimamizi wa fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka katika Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo Dodoma au chuo chochote kinachotambulika na Serikali.

Majukumu ya kazi

- i. Mtendaji na mshauri wa Halmashauri ya kijiji na kamati zake katika mipango ya maendeleo ya kijamii na utekelezaji wa mipango ya maendeleo.
- ii. Afisa Masuhuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya kijiji na atasimamia mapato na matumizi ya Halmashauri ya kijiji.

- iii. Mlinzi wa Amani na msimamizi wa utawala bora katika kijiji.
- iv. Kuratibu na kusimamia upangaji na utekelezaji wa mipango ya maendeleo ya kijiji.
- v. Katibu wa kamati ya Halmashauri ya kijiji.
- vi. Kutafsiri sera, utaratibu na kusimamia utekelezaji wa mipango ya maendeleo ya kijiji.
- vii. Kuratibu na kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika kijiji chake na kuziwasilisha kwenye kata.
- viii. Kuongoza vikao vya maendeleo ya kijiji vitakavyohusisha wananchi na wataalamu waliopo kwenye eneo lake.
- ix. Kuhamasisha wananchi katika mikakati mbalimbali ya kuondoa njaa, umaskini na kuongeza uzalishaji.
- x. Kusimamia matumizi bora ya nguvu kazi
- xi. Kiongozi wa wakuu wa vitengo wa kitaalamu katika kijiji

2 MSAIDIZIWA KUMBUKUMBU II(NAFASI 1)

Sifa za mwombaji:

Kuajiriwa wahitimu wa kidato cha nne au sita wenye cheti cha utunzaji kumbukumbu (NTA Level 5) katika mojawapo ya fani za Afya, Masjala, Mahakama na Ardhi.

Kazi na Majukumu ya Mtunza Kumbukumbu

- i. Kutafuta kumbukumbu/nyaraka/ mafaili yanayohitajiwa na wasomaji
- ii. Kudhibiti upokeaji, uandikishaji wa kumbukumbu/ nyaraka
- iii. Kuchambua, kuorodhesha na kupanga kumbukumbu/nyaraka katika makundi kulingana na somo husika (classification and boxing) kwa ajili yamatumizi ya ofisi
- iv. Kuweka/kupanga kumbukumbu/nyaraka katika reki (file racks/cabinets) katika masjala / vyumba vya kuhifadhia kumbukumbu.
- v. Kuweka Kumbukumbu (barua, Nyaraka nk) katika mafaili
- vi. Kushughulikia maombi ya kumbukumbu/nyaraka kutoka Taasisi za Serikali.

MASHARTI YA JUMLA:

1. Mwombaji lazima awe Raia wa Tanzania.
2. Awe na Umri wa miaka 18 hadi 45.
3. Awe mwadilifu na asiwe na historia ya uhalifu
4. Waombaji waambatishe nakala za cheti cha kuzaliwa, vyeti vya kuhitimu mafunzo na vyeti vya kidato cha nne vilivyodhibitishwa na wakili au mahakama
5. Testimonials, provisional results, Statement of results na hati za matokeo yakidato cha nne na sita (form iv na form vi result slip) havitakubalika.
6. Waombaji waliosoma nje ya nchi waambatishe uthibitisho kutoka mamlaka husika (TCU) wahakikishe vyeti vyao vimekaguliwa na kuthibitishwa na mamlaka husika.
7. Waombaji waambatishe maelezo binafsi

MSHAHARA

Ngazi ya Mshahara wa Serikali ni TGS B kwa mwezi


Mwombaji mwenye sifa anatakiwa kutuma maombi kwa anuani ifuatayo:-

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya Hai,
3BR-TTCL-Kanisani,
25382. Bomang'ombe,
S.L.P. 27,
HAI KILIMANJARO

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe **11/08/2022 saa tisa na nusu alasiri.**

NB:Tangazo hili linapatikana katika tovuti ya Halmashauri www.haidc.go.tz,
tovuti ya secretarieti ya ajira www.ajira.go.tz na katika mbao za matangazo za
Halmashauri.

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA:-


Dionis M. Myinga
**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
HAI**

**MKURUGENZI MTENDAJI (W.)
HAI**

Nakala: Katibu,
Ofisi ya Rais,
Secretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma,
S.L.P. 2320,
DODOMA



Sensa kwa Maendeleo/Jiandae kuhesabiwa siku ya Jumanne tarehe 23 Agosti, 2022