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TANGAZO LA NAFASI YA KAZI 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Hai anawatangazia watanzania 

wote wenye sifa na nia ya kufanya kazi katika Halmashauri ya Wilaya ya Hai kuomba 

nafasi ya kazi iliyotajwa hapo chini, baada ya kupokea kibali chenye Kumb. Na. 

FA.228/613/01/022 cha tarehe 08.12.2023 kutoka kwa Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais, 

Menejimenti ya Utumishi na Utawala Bora. 

 

1.0  DEREVA DARAJA LA II (NAFASI 1) 

1.1.1 SIFA ZA MWOMBAJI 

 Awe amehitimu Elimu ya Kidato cha Nne (IV) 

 Awe na leseni ya Daraja la C au E ya uendeshaji magari ambayo amefanyia 

kazi kwa muda usiopungua mwaka mmoja bila kusababisha ajali. 

 Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari (Basic 

Driving Course) yanayotolewa na chuo cha VETA au NIT au Chuo 

kingine kinachotambulika na Serikali. 

 

1.2.2 MAJUKUMU YA KAZI 

i. Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari; 

ii. Kupeleka watumishi kwenye safari za kazi; 

iii. Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari; 

iv. Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali; 

v. Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari; na 

vi. Kufanya usafi wa gari. 



 

1.2.3 NGAZI YA MSHAHARA 

               Ngazi ya Mshahara ni TGS B 

 

MASHARTI YA UJUMLA 

i. Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na mwenye umri usiozidi miaka 45 

isipokuwa kwa wale tu walioko kazini serikalini; 

ii. Waombaji wote waambatanishe cheti cha kuzaliwa kilichothibitishwa na 

Mwanasheria/Wakili. 

iii. Waombaji ambao ambao tayari ni watumishi wa Umma na wamejipatia sifa za 

kuingilia katika kada tofauti na walizonazo,wapitishe barua zao za maombi ya 

nafasi za kazi kwa Waajiri wao na Waajiri wajiridhishe ipasavyo. 

iv. Waombaji waambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V) 

yenye anwani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini 

(referees) watatu wa kuaminika. 

v. Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma, maelezo, nakala za vyeti 

vilivyothibitishwa na mwanasheria/Wakili ambavyo ni vyeti vya kuzaliwa, Kidato 

cha Nne, Kidato cha Sita kwa wale waliofikia kiwango hicho, na vyeti vya 

kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi husika. 
 

vi. Testmonials”, “Provisional Results”, “Statement of results”, hati matokeo za 

kidato cha nne na sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS) 

HAVITAKUBALIWA. 

vii. Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na 

kuidhinishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE). 

viii. Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi waUmma hawaruhusiwi kuomba 

isipokuwa kama wana kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi. 

ix. Waombaji kazi ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko 

katika Utumishi wa umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelekezo 

yaliyo katika Waraka Na CAC. 45/257/01/D/140 wa tarehe 30 Novemba, 2010. 

x. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za 

kisheria. 



xi. Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 25 Februari, 2024. 

xii. MUHIMU: Kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa 

pamoja na vyeti vya elimu, anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa; 

 

MKURUGENZI MTENDAJI (W), 

HALMASHAURI YA WILAYA YA HAI, 

S.L.P 27, 

HAI. 

 

xiii. Maombi yote yatumwe kwenye mfumo wa kielectroniki wa Ajira (Recruitment 

Portal) kupitia anuani ifuatayo; https://portal.ajira.go.tz// (Anuani hii pia 

inapatikana kwenye tovuti ya Sekretarieti ya Ajira kwa kuingia sehemu 

iliyoandikwa ‘Recruitment Portal’). 

 

Limetolewa na: 

 

 

MKURUGENZI MTENDAJI 

HALMASHAURI YA WILAYA YA HAI 

https://portal.ajira.go.tz/

