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TANGAZO LA KUITWA KAZINI MADAKTARI (NAFASI 610) 
 

Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (Ofisi ya Rais - TAMISEMI) 
inapenda kuwataarifu waombaji wote walioomba nafasi ya ajira za Madaktari kuanzia 
tarehe 24 Machi, 2020 hadi tarehe 10 Aprili, 2020 kuwa zoezi la uchambuzi wa 
maombi yaliyopokelewa limekamilika. Aidha, waombaji wa nafasi za ajira ya 
Madaktari waliokidhi vigezo wamepangiwa kazi katika Vituo vya Afya na Hospitali 
mbalimbali za Halmashauri nchini. 
 

Madaktari wote waliopangiwa vituo vya kazi wanatakiwa kuzingatia maelekezo 
yafuatayo:-  
 

1. Kuripoti katika vituo vya kazi walivyopangiwa katika Halmashauri mbalimbali 
nchini kuanzia tarehe 11 Mei, 2020 hadi 25 Mei, 2020.  Waombaji 
watakaoshindwa kuripoti kwenye vituo vya kazi walivyopangiwa kwa tarehe 
hizo bila ya taarifa, nafasi zao zitajazwa na waombaji wengine wenye sifa 
haraka iwezekanavyo. 
 

2. Kuwasilisha kwa waajiri wao (Wakurugenzi wa Halmashauri walizopangiwa) 
vyeti halisi (Originals Certificates) kwa ajili ya kuhakikiwa na waajiri kabla ya 
kupewa barua za ajira. Vyeti hivyo ni kama ifuatavyo: 

 

i) Cheti cha kuzaliwa; 

ii) Cheti cha Kidato cha Nne na Sita/Diploma; 

iii) Cheti cha kuhitimu Shahada ya Udaktari; 

iv) Cheti cha Usajili wa Baraza la Madaktari Tanzania (MCT); na 

v) Uthibitisho wa  kumaliza Mazoezi kwa Vitendo (Internship). 
 

3. Kwa Madaktari waliosoma nje ya nchi wanatakiwa kuwasilisha vyeti vya  
ithibati (Accreditation Certificates) kutoka NACTE/TCU. 
 

Orodha ya Madaktari waliopangiwa vituo vya kazi katika Halmashauri mbalimbali 
nchini inapatikana kupitia tovuti ya Ofisi ya Rais – TAMISEMI: www.tamisemi.go.tz.  
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