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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Hai anatangaza nafasi za kazi

ya Mkataba kwa wananchi wa Tanzania wenye sifa na ujuzi wa nafasi zifuatazo:-

1 MKUSANYAJI WA MAPATO (NAFASI 10)

Sifa za mwombaji:
- Awe na Cheti cha Astashahada ya Uhasibu / Biashara kutoka Chuo
kinachotambulika na serikali
- Asiwe mwajiriwa wa Serikali
- Awe na uwezo wa kutumia simu janja (Smart Phone)
- Mwombaji lazima awe mkazi wa Wilaya ya Hai.

Majukumu ya kazi ya Ukusanyaji wa Mapato

i, Kukusanya mapato/kodi kutoka katika vyanzo mbalimbali vya Halmashauri kwa
kutumia mashine (POS)

i Kuwasilisha taarifa ya makusanyo ya kila siku

ii. Kuhakikisha mapato/kodi yote yaliyokusanywa yanapelekwa benki na kuingiza
kwenye akaunti ya Halmashauri

iv. Kutunza na kuhakikisha usalama wa mashine ya kukusanyia mapato (POS), risiti
za kuweka fedha benki na vitabu vya kuhifadhia kumbukumbu za mapato

v. Kuhakikisha taarifa ya mapato inaandaliwa katika vitabu maalumu vya taarifa za
mapato

vi. Kutoa risiti halali za EFD kwa walipa mapato/kodi

vii. Kufanya ulinganishi wa kila siku wa fedha zilizokusanywa na zilizowekwa benki

vii. Kushiriki katika ulinganishi wa fedha zilizokusanywa na zinazoonekana kwenye
POS na taarifa za kwenye mifumo ya fedha ya Halmashauri
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Kubaini na kutoa taarifa ya wakwepaji wote wa kulipa kodi na mapato.

Kuhakikisha mashine ya kukusanyia (POS) inawasilishwa mara kwa mara
Halmashauri kwa ajili ya ukaguzi

Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi zinazohusiana na kazi
husika

Mshahara: Ni makubaliano kati ya mwajiri na mwajiriwa

2. MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA (Nafasi 2)

Sifaza mwombaiji:

i.  Kuajiriwa wahitimu wa kidato cha nne wenye Astashahada au Stashahada ya
Mteknolojia Msaidizi wa dawa kutoka chuo kinachotambuliwa na serikali na awe
amesajiliwa.

ii. Awe na elimu ya kidato cha nne

ii. Awe na uwezo wa kutumia kompyuta

Majukumu ya Kazi
i.  Kuandaa mahitaji na matumizi ya dawa na vifaa
ii. Kuagiza kuhifadhi na kugawa dawa na vifaa tiba katika eneo lake la kazi

iii. Kuandaa taarifa ya matumizi ya dawa na vifaa tiba

iv.  Kutunza kumbukumbu za dawa na vifaa tiba
v. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi zinazohusiana na

elimu, uzoefu na ujuzi wake

Mshahara; Ni makubaliano kati ya mwaijiri na mwajiriwa

MASHARTI YA JUMLA:
1. Mwombaiji lazima awe Raia wa Tanzania.

2. Awe na Umri wa miaka 18 hadi 45.
3. Awe mwadilifu na asiwe na historia ya uhalifu

. Waombaji waambatishe nakala za cheti cha kuzaliwa, vyeti vya kuhitimumafunzo

na vyeti vya kidato cha nne vilivyodhibitishwa na wakili au mahakama
Testimonials, provisional results, Statement of results na hati za matokeo ya
kidato cha nne na sita (form iv na form vi result slip) havitakubalika.
Waombaji waliosoma nje ya nchi waambatishe uthibitisho kutoka mamiaka
husika (TCU) wahakikishe vyeti vyao vimekaguliwa nakuthibitishwa na mamilaka
husika.
Waombajl waambatishe maelezo binafsi.
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8. Maombi yote yaambatishwe kitambulisho cha NIDA/namba ya NIDA.

NB: Waombaji wa nafasi ya Mkusanya mapato anatakiwa awe na wadhamini

watatu (03) wanaomiliki mali zisizohamishika.

Mwombaji mwenye sifa anatakiwa kutuma maombi kwa anuani ifuatayo:-

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaiji,
Halmashauri ya Wilaya Hai,
3BR-TTCL-Kanisani,

25382. Bomang'ombe,
S.L.P.27,

HAI KILIMANJARO

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 31/01/2023 saa tisa na nusu alasiri.
NB:Tangazo hili linapatikana katika tovuti ya Halmashauri www.haidc.go.tz, tovuti ya
secretarieti ya ajira www.ajira.go.tz na katika mbao za matangazo za Halmashauri.

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA:-

gionis M. Myinga
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