






MASHARTI YA JUMLA: 

1. Mwombaji lazima awe Raia wa Tanzania.

2. Awe na Umri wa miaka 18 hadi 45.

3. Awe mwadilifu na asiwe na historia ya uhalifu

4. Waombaji waambatishe nakala za cheti cha kuzaliwa, vyeti vya kuhitimu

mafunzo na vyeti vya kidato cha nne vilivyodhibitishwa na wakili au mahakama

5. Testimonials, provisional results, Statement of results na hati za matokeo ya

kidato cha nne na sita (form iv na form vi result slip) havitakubalika.

6. Waombaji waliosoma nje ya nchi waambatishe uthibitisho kutoka mamlaka

husika (TCU) wahakikishe vyeti vyao vimekaguliwa nakuthibitishwa na mamlaka

husika.

7. Waombaji waambatishe maelezo binafsi

MSHAHARA 

Ngazi ya Mshahara wa Serikali ni TGS 8 kwa mwezi 
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