
 
 

                                    JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

TAWALA LA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA HAI 

(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji) 

 

MKOA WA KILIMANJARO     Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji  Wilaya, 

Simu    : 27-29   74369                                                         3BR-TTCL-KANISANI 

 25382. BOMANG’OMBE 

Fax       : 27- 29 74368                                                            S.L.P 27 

Email ded@haidc.go.tz                                                           HAI ,KILIMANJARO. 

 

 TAARIFA KWA UMMA 

MAPOKEZI YA FEDHA KIASI CHA SHILINGI BILIONI 1,389,711,250.00 

KWA AJILI YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO. 

 
Ijumaa 23, Disemba 2022.  
 
Halmashauri ya wilaya ya Hai imepokea  shilingi bilioni 1,389,711,250.00 kutoka Serikali 
Kuu kwa ajili ya utekelezaji wa miradi ya Afya, Utoaji wa chanjo na Utekelezaji wa miradi 
inayosimamiwa na  Mfuko wa Jimbo. 
 
Fedha hizo ni kwa ajili ya;  
 

1. Ukarabati wa Hospitali ya Wilaya ya Hai kiasi cha shilingi 900,000,000.00 
 
2. Ujenzi wa Zahanati Shirinjoro  kiasi cha shilingi 50,000,000.00 

 
3. Ununuzi wa vifaa tiba vituo vya Afya 300,000,000.00 

 
4. Ununuzi wa vifaa tiba Zahanati ya Chemka kiasi cha shilingi 50,000,000.00 

 
5. Mfuko wa Jimbo kiasi cha shilingi 67,316,000.00 

 
6. Chanjo ya Polio kiasi cha shilingi 22,395,250.00 

 
Fedha hizi zinalenga kuboresha upatikanaji wa huduma ya Afya katika Hosptali ya Wilaya, 
Vituo vya Afya na Zahanati katika wilaya ya Hai pamoja  na utekelezaji wa miradi mbali 
mbali itakayotekelezwa na mfuko wa Jimbo kwa mujibu wa Sheria na kanuni za uendeshaji 
wa mfuko huo. 
 
Imetolewa na,  

                                                                    
Riziki G Lesuya 

Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 
Wilaya ya Hai 


